ราคา 2500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 43.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 58139.53 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ แฮปปี้ ลิฟวิ่ง รัชดา 18 (ประชาราษฎร์บำเพ็ญ 39) | Happy Living Ratchada 18

ศิชนา
0812059989
2013-10-27 18:39:12.0
เลขที่ประกาศ: 61847
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย แฮปปี้คอนโด รัชดา 18 ( Sale– Happy condo ratchada 43 SQM ) ขายที่ราคา 2,300,000 บาท เฟอร์นิเจอร์พร้อมเข้าอยู่ คอนโด รัชดา 1 ห้องนอน 1 ห้องรับแบบ 43 ตร.ม. พร้อมชุดครัวของ SB ห่างจากรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สุทธิสาร 700 เมตร ตกแต่งพร้อมอยู่ เฟอร์บิ้วอินเหมือนห้องตัวอย่าง พร้อมครัว มีระเบียงให้ ให้ แอร์ 2 เครื่อง เกรด A ห้องใหม่ สวยสุดๆ มีสระว่ายน้ำพร้อมห้องฟิตเนส กรุณาติดต่อ คุณเปิ้ล 08-1205-9989/คุณเอ 08-1869-5784 : spap_ple18@hotmail.com 1. แอร์ 2 เครื่อง ห้องนอนและห้องรับแขก 2. โซฟา, ตู้โชว์, ชั้นวางทีวี, โต๊ะกินข้าว 3. เตียง 6 ฟุตพร้อมที่นอน , ตู้เสื้อผ้า Built in, ตู้โชว์พร้อมโต๊ะเครื่องแป้ง Built in 4. Pantry ครัว Built in ที่ตั้ง Happy Condo and Sport Club ตึก C ชั้น 7 ซอยรัชดา 18 - ใกล้แหล่งรวมไลฟ์สไตล์ เซ็นทรัลพระราม 9, ฟอร์จูนทาวน์, เอสพลานาด, บิ๊กซี และแหล่ง บันเทิงบนถนนรัชดา, ตึกทรูทาวเวอร์ - 700 เมตร ถึงสถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีสุทธิสาร - ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนพระราม 9, อโศก-ดินแดง - 5 นาทีสู่แอร์พอร์ตลิงค์ สถานีมักกะสัน พาคุณสู่ สนามบินสุวรรณภูมิได้ รายละเอียดเพิ่มเติม: - 1 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว - มีประตูกั้นส่วนห้องนอน และห้องนั่งเล่น - มีสระว่ายน้ำเป็นส่วนตัวที่อาคาร A - มีระบบความปลอดภัย CCTV และ ระบบพิมพ์ลายนิ้วมือที่ทางเข้าอาคาร - ระบบโทรทัศน์แบบเสาอากาศรวมพร้อมสายที่เตรียมไว้สำหรับ truevision - ระบบสายโทรศัพท์ สำหรับสายตรงในห้อง พร้อมเต้ารับโทรศัพท์ - เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง - ระบบไฟฟ้าสว่างฉุกเฉินบริเวณเข้า-ออก,โถงลิฟท์ และทางเดินหนีไฟ - ลิฟต์ 2 ตัวต่อ 1 อาคาร - ระบบสัญญาณแจ้งเหตุเพลิงไหม้